บ้านฮวงจุ้ย : Fengshuihut
|
วิธีแลกลิงค์ :
คัดลอกโค้ดข้างล่างนี้ไปใส่ไว้ในเว็บของท่าน
ส่งเมล์บอกลิงค์ของท่านมาที่
admin@fengshuihut.com |
Web page counter
![]() |
ประวัติอาจารย์ |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
บทความของอาจารย์ท่านอื่นๆ |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
รวมลิงค์ |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|
ประสบการณ์จริงการใช้ ฉีเหมิน ตุ้นเจี่ย ตอน 3 ![]() เมื่อวันที่ 14 ตุลาคม 2549 เวลา 11.30 การเดินทางกลับจากการทำบุญ แจกผ้าห่ม ซึ่งผม(อ.สมพร ) และอาจารย์
ฉีเหมินตุ้นเจี่ย เป็นอีกวิชา ที่ท่านอาจารย์ ขงเบ้ง มีการใช้งานในคัมภีร์ สามก๊ก ซึ่งเป็นการเรียกลม เรียกฝน ในสมัยก่อนการคำนวณต้องมีความซับซ้อน ยุ่งยากทำให้ในปัจจุบันนี้ มีผู้รู้จริง และใช้งานได้น้อยมาก ทางเรามีการใช้งานตามหลักที่ทางท่านอาจารย์ จางจื่อหน่ำ แนะนำวิธีการใช้ โดยผ่านทางซินแซชัยฤทธิ์ ลิมป์ ผู้ที่มีความเชี่ยวชาญ ศาสตร์ฮวงจุ้ย 64 ข่วย อีจิ้งผกข่วย และอีกมากมาย |